GSN-Z6Y2

Takaitaccen Bayani:

1.Compact: fitowar kankara na yau da kullun shine 8 zuwa 10 kg / 24 hours, tare da girman waje na (mm) 214*283*299
2.Effective: Yana samar da kankara cubes a cikin siffar harsashi a cikin ƙasa da minti 6 zuwa 10, kuma yana iya ɗaukar har zuwa 1000pcs.
3. Sauƙi don amfani - Ƙungiyar taɓawa mai sauƙin amfani yana sanar da ku lokacin da ruwa ya cika kuma datti ya cika.
4. Gilashin haske akan wannan mai yin ƙanƙara tare da ƙirar zamani da kayan PP yana ba ku damar lura koyaushe ana kera kankara.
5. An haɗa kwandon kankara da kwandon kankara azaman kari.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Samfura GSN-Z6Y2
Kayan Gida PP
Kwamitin Kulawa Tambarin taɓawa
Ƙarfin Yin Kankara 8-10kg/24h
Lokacin Yin Kankara 6-10 Minti.
Net/Gross Weight 5.9/6.5kg
Girman samfur (mm) 214*283*299
Yawan Loading 1000pcs/20GP
2520pcs/40HQ

Siffofin Samfur

Har ila yau ana kiranta ƙanƙara mai ƙanƙara da ƙanƙara.Yawancin lokaci ana kiransa da ƙanƙara mai taunawa ko ƙanƙarar ƙanƙara.Ba kamar waɗancan ƙwanƙarar ƙanƙara ba, niƙaƙƙen ƙanƙara ba kawai yana sanyaya abin sha ba har ma yana adana ɗanɗanon sa kuma yana yin tauna mai gamsarwa.Yanzu koyaushe kuna iya samun sa akan tebur ɗin ku, sabanin a baya lokacin da kuke tuƙi zuwa kantin sayar da sarkar don siye!
Koyaushe kuna da kankara a hannu Ba za ku ƙare da kankara tare da ƙarfin 8-10 kg kowane awa 24 da saurin samar da ƙanƙara cikin mintuna 6-10 ba.
Sauƙaƙan amfani Hatta yara da tsofaffi na iya sauƙin sarrafa mai yin ƙanƙara godiya ga kwamitin kula da bayanan kansa da bayyanannun alamun.Da zarar an toshe shi, ana iya amfani da shi nan da nan.
Ƙirar ƙira da kyakkyawan tunani.Sabon bayyanar kayan PP ya haɗa da murfi mai jujjuyawar murfi, kwamiti mai kulawa mai hankali, wanda yake da nauyi kuma yana da ƙaramin sawun ƙafa, a tsakanin sauran fasalulluka.Muna yin kowane ƙoƙari don samar da kyawawan bayyanar da aikace-aikace mai sauƙi.

Mafi kyawun ƙari ga kicin ɗinku shine wannan ƙaramin injin cube ɗin kankara.Yana ɗaukar ƙasa da mintuna 6 zuwa 10 don ƙirƙira da adana har zuwa pcs 1000 na ƙusoshin kankara mai siffar harsashi.Bugu da ƙari, kiyaye sodas, lemonades, cocktails, smoothies, da sauran ruwaye masu sanyi, zai haifar da kullun kankara.Kuna iya lura da tsarin yin ƙanƙara ta babban taga mai gani.Mafi dacewa ga ofisoshi, mashaya gida, dafa abinci, da taro.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka

    Kuyi Subscribing Zuwa Wasikar Mu

    Don tambayoyi game da samfuranmu ko lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu kasance cikin tuntuɓar sa'o'i 24.

    Biyo Mu

    a kafafen sadarwar mu
    • sns01
    • sns02
    • sns03
    • youtube